Tambayi tambayoyi kuma samu taimako game da Thailand Digital Arrival Card (TDAC).
Zan tashi gobe 15/11 amma ba zan iya saka ranar ba? Zan iso 16/11.
Gwada tsarin AGENTS
https://agents.co.th/tdac-apply/haAna nuna kuskure ne kawai lokacin da nake ƙoƙarin cika. Sa'an nan sai in fara daga farko.
Jirgi daga Venice zuwa Vienna sannan Bangkok da Phuket, wane jirgi zan rubuta a cikin TDAC? Na gode ƙwarai
Zaɓi jirgin zuwa Bangkok idan za ka fita daga jirgi don TDAC ɗinka
Zan tashi ranar 25 daga Venice, Vienna, Bangkok, Phuket — wane lambar jirgin nake rubutawa? Na gode ƙwarai
Zaɓi jirgin zuwa Bangkok idan za ka fita daga jirgi don TDAC ɗinka
Ba zan iya zaɓar ranar isowa ba! Zan isa 25/11/29 amma zan iya zaɓar kawai 13-14-15-16 a cikin wannan watan.
Zaka iya zaɓar 29 ga Nuwamba a kan https://agents.co.th/tdac-apply/haSannu. Zan tafi Thailand 12 ga Disamba, amma ba zan iya cika katin DTAC ba. Gaisuwa, Frank
Kuna iya miƙa TDAC ɗinku da wuri anan:
https://agents.co.th/tdac-apply/haIna tafiya daga Norway zuwa Thailand zuwa Laos sannan zuwa Thailand. TDAC ɗaya ko biyu?
Daidai, za ku buƙaci TDAC don DUK shigowa cikin Thailand.
Ana iya yin wannan a cikin aikace-aikace ɗaya ta amfani da tsarin AGENTS, ta ƙara kanku a matsayin fasinjoji biyu tare da kwanakin isowa daban-daban.
https://agents.co.th/tdac-apply/haNa nuna cewa katin rukuni ne, amma lokacin tura aikace-aikacen ya koma zuwa duba kafin gabatarwa kuma ya bayyana cewa ya kamata a riga a samu katin. Ya kasance kamar na mutum ɗaya, saboda ban ƙara fasinjoji ba. Shin wannan zai yi ko kuma dole ne in sake yi?
Kuna buƙatar lambar QR ta TDAC ga KOWANNE fasinja. Ba muhimmanci ko tana cikin takarda ɗaya ko da yawa, amma kowanne fasinja dole ne ya sami lambar QR ta TDAC.
Da kyau sosai
Ta yaya zan iya nema da wuri don TDAC na, ina da dogon haɗin jirage kuma ba zan sami kyakkyawan intanet ba?
Kuna iya mika TDAC ɗinku da wuri ta hanyar tsarin AGENTS:
https://agents.co.th/tdac-apply/haZan je TAPHAN HIN. Anan ana tambaya game da ƙaramar gunduma (Unterbezirk). Menene sunanta?
Don TDAC Wuri / Tambon: Taphan Hin Gunduma / Amphoe: Taphan Hin Jaha / Changwat: Phichit
A cikin fasfo na, sunan mahaifina yana da harafin "ü". Ta yaya zan iya shigar da shi? Sunan ya kamata ya kasance kamar yadda yake a cikin fasfo. Za ku iya taimaka mini don Allah?
Kuna iya rubuta kawai "u" maimakon "ü" don TDAC ɗinku, saboda fom ɗin yana karɓar haruffa daga A zuwa Z kawai.
Yanzu ina a Thailand kuma ina da TDAC dina. Na canza jirgin dawowa — shin TDAC dina zai kasance har yanzu mai inganci?
Idan kun riga kun shiga Thailand kuma an canza jirgin dawowarku, BA ku ke buƙatar gabatar da sabon fom TDAC ba. Wannan fom ana buƙatarsa ne kawai don izinin shiga ƙasa kuma ba a buƙatar sabunta shi bayan kun shiga.
Zan tafi Thailand amma yayin cike fom: Shin dole ne a nuna tikitin dawowa ko zan iya siya bayan na isa? Lokaci zai iya tsawaita kuma banaso in siya da wuri.
A TDAC ma ana buƙatar tikitin dawowa, kamar yadda ake bukata a cikin aikace-aikacen biza. Idan za ku shiga Thailand tare da bizar yawon bude ido ko ba tare da biza ba, dole ne ku nuna tikitin dawowa ko tikitin gaba. Wannan wani ɓangare ne na dokokin shige da fice kuma wannan bayanin ya kamata ya bayyana a cikin fom ɗin TDAC. Amma idan kuna da bizar dogon lokaci, ba lallai ne a nuna tikitin dawowa ba.
Shin dole ne in sabunta TDAC lokacin da nake a Thailand kuma na motsa zuwa wani birni da otel? Shin zai yiwu a sabunta TDAC yayin da nake a Thailand?
Ba kwa buƙatar sabunta TDAC yayin da kuke a Thailand. Ana amfani da shi ne kawai don izinin shiga ƙasa, kuma ba zai yiwu a canza shi bayan ranar isowa ba.
Na gode!
Sannu, zan tashi daga Turai zuwa Thailand sannan in koma a ƙarshen hutun makonni 3 na. Bayan kwanaki biyu da isowa Bangkok zan tashi daga Bangkok zuwa Kuala Lumpur kuma zan dawo Bangkok bayan mako guda. Waɗanne ranaku nake buƙatar cika a cikin TDAC kafin na bar Turai; ranar ƙarshen hutun makonni 3 na (kuma in cika TDAC daban lokacin da na tafi Kuala Lumpur kuma na dawo bayan mako guda)? Ko kuma in cika TDAC don zama a Thailand na kwanaki biyu sannan in cika sabon TDAC lokacin da na dawo Bangkok don sauran hutuna, har sai na tashi koma Turai? Ina fatan na yi bayani.
Kuna iya kammala dukkan aikace-aikacen TDAC ɗinku a gaba ta hanyar tsarinmu anan. Ku zaɓi “masu tafiya biyu” sannan ku shigar da ranar isowar kowane mutum daban.
Duka aikace-aikacen za a iya mika su tare, kuma da zarar sun kasance a cikin kwanaki uku kafin ranakun isowarku, za ku sami tabbacin TDAC ta imel ga kowane shigarwa.
https://agents.co.th/tdac-apply/haSannu, zan tafi Thailand ranar 5 Nuwamba 2025 amma na yi kuskure wajen sanya suna a TDAC. Barcode an riga an aiko zuwa imel amma ba zan iya gyara shi don sunan ba 🙏 Me zan yi don bayanan a TDAC su dace da na fasfo? Na gode
Suna dole ne ya kasance cikin tsari mai kyau (tsarin suna na iya bambanta saboda wasu ƙasashe suna jero suna farko kafin sunan mahaifi). Koyaya, idan an rubuta sunanka ba daidai ba, kana buƙatar aika gyara ko sake tura fom ɗin.
Zaka iya yin gyara ta amfani da tsarin AGENTS anan idan ka taɓa amfani da shi a baya:
https://agents.co.th/tdac-apply/haNa rubuta filin jirgi ba daidai ba kuma na tura kafin lokaci — shin dole ne in sake cika fom ɗin kuma in tura shi?
Dole ne ku gyara TDAC ɗinku. Idan kun yi amfani da tsarin AGENTS, za ku iya shiga ta adireshin imel ɗin da kuka bayar sannan ku danna maballin 'EDIT' mai launi ja don gyarawa.
https://agents.co.th/tdac-apply/haSannu, zan tafi daga Bangkok zuwa Kuala Lumpur da safe kuma zan koma Bangkok a yamma a ranar ɗaya. Zan iya yin TDAC kafin barin Thailand, watau da safe daga Bangkok, ko kuwa dole ne in yi shi kafin fara tafiya daga Kuala Lumpur? Na gode da amsa mai kirki
Zaka iya yin TDAC yayin da kake riga cikin Thailand — wannan ba matsala ba ce.
Zamu kasance a Thailand na tsawon watanni 2, za mu je Laos na 'yan kwanaki; a lokacin dawowa zuwa Thailand, za mu iya yin TDAC a kan iyaka ba tare da wayar salula mai kaifin baki ba?
A'a, za ku buƙaci mika TDAC ta kan layi; ba sa yin kiosks kamar a filayen jirgin sama.
Kuna iya mika shi a gaba ta hanyar:
https://agents.co.th/tdac-apply/haNa kammala rajistar Thai Digital Arrival Card kuma na karɓi imel na amsa amma QR code ɗin an goge shi. A lokacin shigar ƙasa, shin ya isa in nuna bayanan rajistar da aka rubuta a ƙasan QR code ɗin?
Hoton allo na lambar TDAC, ko imel ɗin tabbaci idan akwai, zai isa a gabatar.
Idan kun yi amfani da tsarinmu wajen neman, za ku iya sake shiga nan don sauke shi:
https://agents.co.th/tdac-apply/haIna da tikitin tafiya ɗaya (daga Italiya zuwa Thailand) ban san ranar dawowa ba — yaya zan cika TDAC a filin "fitarwa daga Thailand"?
Sashen dawowa ba tilas bane sai idan kana tafiya da biza ta dogon lokaci. Idan kuma ka shiga ba tare da biza ba (kamar izinin ƙetare), dole ne ka kasance da tikitin dawowa in ba haka ba kana haɗarin ƙin shiga. Wannan ba kawai buƙatar TDAC ba ce, har ila yau dokar gaba ɗaya ce ga matafiya marasa biza. Ka kuma tuna ka zo da THB 20,000 a hannu lokacin isowa.
Sannu! Na cika TDAC kuma na aiko makon da ya wuce. Amma ban sami wata amsa daga TDAC ba. Me zan yi? Zan tafi Thailand wannan Laraba. Lambar shaidata 19581006-3536. Na gode, Björn Hantoft
Ba mu fahimci wace lambar mutum ce. Don Allah ku tabbatar ba ku yi amfani da rukunin yanar gizo na bogi ba. Tabbatar cewa yankin TDAC yana ƙarewa da .co.th, ko .go.th
Idan na yi tsayawa a Dubai na yini ɗaya shin dole ne in bayyana hakan a TDAC
Za ku zaɓi Dubai a TDAC idan jirgin ƙarshe da ya kawo ku zuwa Thailand ya fito daga Dubai.
Ina yin tsayawa a Dubai na tsawon yini ɗaya — shin dole ne in bayyana hakan a TDAC?
Don haka za ku yi amfani da Dubai a matsayin ƙasar tashi. Ita ce ƙasar ƙarshe kafin zuwanku Thailand.
Ferinmu zuwa Koh Lipe daga Langkawi an canza shi saboda yanayi. Shin ina bukatar sabon TDAC?
Zaka iya mika buƙatar gyara don sabunta TDAC ɗin da ke akwai, ko idan kana amfani da tsarin AGENTS zaka iya kwafa gabatarwar baya.
https://agents.co.th/tdac-apply/haZan tashi daga Jamus (Berlin) ta hanyar Türkiye (Istanbul) zuwa Phuket. Shin zan rubuta Türkiye ko Jamus a TDAC?
A TDAC ɗinku, jirgin isowarku ne jirgin ƙarshe, don haka a cikin halinku zai kasance Türkiye
Me yasa ba zan iya rubuta adireshin wurin zama a Thailand?
Don TDAC, ka shigar da lardin, kuma ya kamata a nuna shi. Idan kana da matsala, za ka iya gwada fom ɗin wakilin TDAC:
https://agents.co.th/tdac-apply/haSannu. Ba zan iya cike filin 'residence' ba — baya karɓar komai.
Don TDAC, ka shigar da lardin, kuma ya kamata a nuna shi. Idan kana da matsala, za ka iya gwada fom ɗin wakilin TDAC:
https://agents.co.th/tdac-apply/haNa shigar da sunan farko 'Günter' (kamar yadda yake a fasfon Jamus) a matsayin 'Guenter', saboda ba za a iya shigar da harafin 'ü' ba. Shin wannan kuskure ne kuma yanzu dole ne in shigar da sunan 'Günter' a matsayin 'Gunter'? Shin yanzu dole ne in nema sabon TDAC, saboda ba a iya canza sunan farko?
Suna rubuta 'Gunter' maimakon 'Günter', saboda TDAC yana yarda ne kawai da haruffan A-Z.
Shin zan iya gaske in dogara da hakan? Bana son tilas in sake shigar da TDAC a wani abin da ake kira kiosk a Filin Jirgin Sama na Suvarnabhumi a Bangkok.
Daga Helsinki ne kuma za a tsaya a Doha; don haka me ya kamata in rubuta a TDAC lokacin shigowa Bangkok?
Ka sa Qatar saboda ya dace da jirgin isowarka don TDAC ɗinka.
Idan sunan iyali Müller ne, yaya zan shigar da shi a TDAC? Shin shigar MUELLER daidai ne?
A cikin TDAC ana amfani da „u“ maimakon „ü“.
Zan shiga Thailand ta jirgin sama sannan nake shirin fita ta ƙasa; idan daga baya na canza ra'ayi kuma na so fita ta jirgin sama, za a samu wata matsala?
Babu matsala, TDAC ana duba shi ne kawai lokacin shigowa. Ba a duba shi lokacin fita ba.
Ta yaya zan shigar da sunan farko Günter a TDAC? Shin shigar GUENTER daidai ne?
A cikin TDAC ana amfani da „u“ maimakon „ü“.
Ina shigowa Thailand da tikitin jirgi na one-way! Ba zan iya bayar da jirgin dawowa ba tukuna.
Kar ku yi tafiya zuwa Thailand da tikitin one-way, sai dai idan kuna da bizar dogon lokaci (long-term visa). \n\n Wannan ba dokar TDAC ba ce, amma wata ƙa'ida ce ta keɓewa dangane da wajibcin biza.
Na cike bayanan kuma na danna submit, amma ban sami imel ba, kuma ba zan iya yin rajista a karo na biyu ba. Me zan iya yi?
Kuna iya gwada tsarin AGENTS TDAC a:\nhttps://agents.co.th/tdac-apply/haZan iso Bangkok a ranar 2/12 kafin in tafi Laos a ranar 3/12 kuma in dawo Thailand a ranar 12/12 ta jirgin ƙasa. Shin sai in yi buƙatu biyu? Na gode
Ana buƙatar TDAC ga kowane shiga Thailand.
Idan ba a sami ƙasar 'Greece' a cikin jerin ba, me za a yi?
TDAC hakika yana da Greece, me kake nufi?
Ni ma ban sami Girka ba.
Har tsawon kwanaki nawa ake ba da izinin shigarwa ba tare da biza ba zuwa Thailand a halin yanzu — har yanzu kwanaki 60 ne, ko ya koma 30 kamar da?
Ya kai kwanaki 60 kuma ba shi da alaƙa da TDAC.
Idan ban da suna na baya / family name lokacin cike TDAC, yaya zan cika filin sunan baya / family name?
Don TDAC, idan ba ku da suna na iyali/sunan baya, har yanzu dole ku cika filin sunan baya. Ku sanya alamar haɗa-ƙashi "-" a cikin filin.
Zan yi tafiya tare da ɗana zuwa Thailand a ranar 6/11/25 don gasa a gasar duniya ta jiu-jitsu. Yaushe ya kamata in shigar da aikace-aikacen kuma shin dole ne in yi aikace-aikace biyu daban ko zan iya haɗa mu duka cikin aikace-aikacen guda? Idan na yi shi daga yau, akwai wani kuɗin da za a caje?
Za ku iya yin aikace-aikace yanzu kuma ku ƙara duk fasinjojin da kuke buƙata ta hanyar tsarin TDAC na wakilai:
https://agents.co.th/tdac-apply/ha
Duk fasinja yana samun TDAC ɗin kansa.Ba ni da jirgin dawowa da aka tsara; ina son zama wata ɗaya ko biyu (a waccan hali zan nemi tsawaita biza). Shin bayanan dawowa wajibi ne? (domin ba ni da kwanan wata ko lambar jirgi). To mene ne zan cika? na gode
Ana buƙatar jirgin zuwa-da-dawo don shiga Thailand a ƙarƙashin shirin rage buƙatar biza (visa exemption) + VOA. Kuna iya rage wannan jirgi daga TDAC ɗinku, amma za a ƙi muku shiga duk da haka saboda ba ku cika sharuɗɗan shiga ba.
Ina buƙatar zama 'yan kwanaki a Bangkok sannan 'yan kwanaki a Chiang Mai. Shin dole ne in yi TDAC na biyu don wannan jirgin cikin gida? Na gode
Ba kwa buƙatar yin TDAC sai a kowane lokacin shiga Thailand. Jiragen cikin gida ba su wajaba ba.
Zan tafi gida daga Thailand ranar 6/12 da 00:05 amma na rubuta cewa zan tafi gida 5/12. Shin dole ne in yi sabon TDAC?
Dole ne ku gyara TDAC ɗinku don ranakun su su dace.
Idan kun yi amfani da tsarin agents, za ku iya yin wannan cikin sauƙi, kuma zai sake fitar da TDAC ɗinku:
https://agents.co.th/tdac-apply/haIdan mu masu ritaya ne, shin ma dole mu rubuta sana'a?
Rubuta sana'a «RETIRED» a TDAC idan kun yi ritaya.
Sannu Zan je Thailand a watan Disamba Shin zan iya yin aikace‑aikacen TDAC yanzu? Wane haɗin yanar gizo ne ya dace don aikace‑aikace? Amincewa yakan zo yaushe? Shin akwai yiwuwar ba a amince ba?
Za ku iya yin aikace-aikacen TDAC ɗinku nan take ta amfani da haɗin da ke ƙasa:
https://agents.co.th/tdac-apply/ha
Idan kun nema cikin awanni 72 bayan isowarku, za a amince cikin mintuna 1-2. Idan kuka nema kafin awanni 72 kafin isowarku, TDAC ɗinku da aka amince zai aiko muku ta imel kwanaki 3 kafin ranar isowarku.
Ba zai yiwu ku kasa samun amincewa ba, domin ana amincewa da dukkan TDAC.Sannu, ina da nakasa kuma ban tabbata abin da zan saka a sashen "employment" ba. Na gode
Kuna iya sanya UNEMPLOYED a matsayin aikin ku a TDAC idan ba ku da aiki.
Ina komawa Thailand inda nake da visa na ritaya (non‑O) tare da tambarin sake shigowa. Shin ina buƙatar wannan?
E, har yanzu kuna buƙatar TDAC ko da kuna da visa non‑O. Sai dai kawai idan kun shiga Thailand da fasfo na Thai.
Idan ina Thailand a ranar 17 ga Oktoba, yaushe nake buƙatar mika DAC?
Za ku iya mika shi a kowane lokaci a ranar 17 ga Oktoba ko kafin ta ta amfani da tsarin agents na TDAC:
https://agents.co.th/tdac-apply/haZan yi tafiya zuwa Bangkok kuma zan zauna can na dare 2. Daga nan zan tafi Kambodiya sannan sai Vietnam. Bayan haka zan dawo Bangkok in zauna dare 1 sannan in tashi zuwa gida. Shin na buƙatar cike TDAC sau 2? Ko sau ɗaya ne kawai?
E, za ku buƙaci cika TDAC don kowace shigarwa zuwa THAILAND.
Idan kun yi amfani da tsarin agents za ku iya kwafe TDAC ɗin da ya gabata ta hanyar danna maɓallin NEW a shafin matsayi.
https://agents.co.th/tdac-apply/haNa shigar da suna a tsarin sunan iyali, sannan sunan farko, kuma na bar sunan tsakani babu komai. Duk da haka, a filin "full name" a kan katin isowa da aka aiko an rubuta: sunan farko, sunan iyali, sunan iyali — wato sunan iyali ya maimaitu. Shin wannan al'ada ce ta tsarin?
A'a, ba daidai ba ne. Wataƙila an sami kuskure yayin mika neman TDAC.
Wannan na iya faruwa saboda aikin cika ta atomatik na burauza, ko sakacin mai amfani.
Dole ne ku gyara TDAC ko ku sake mika shi.
Kuna iya yin gyare-gyare ta hanyar shiga tsarin ta amfani da adireshin imel ɗinku.
https://agents.co.th/tdac-apply/haBa mu shafin yanar gizon gwamnati ko albarkatu ba. Muna ƙoƙarin bayar da ingantaccen bayani da bayar da taimako ga matafiya.